Kit ɗin Assay na Endotoxin don Plasma na ɗan adam

Kit ɗin Assay na Endotoxin don Plasma na ɗan adamzai iya ƙididdige ƙaddamarwar endotoxin a cikin samfuran asibiti kamar plasma ɗan adam.Yana taka muhimmiyar rawa a cikin ganewar asibiti.


Cikakken Bayani

Endotoxin Assay Kitga Human Plasma

1. Bayanin Samfura

CFDA an shareKayan aikin bincike na asibiti Endotoxinyana ƙididdige matakin endotoxin na plasma na ɗan adam.Endotoxin shine babban ɓangaren bangon tantanin halitta na ƙwayoyin cuta na Gram Negative kuma shine mafi mahimmancin matsakanci na ƙwayoyin cuta na sepsis.Matsakaicin matakan endotoxin na iya haifar da zazzabi sau da yawa, canje-canje a cikin adadin farin jinin jini, a wasu lokuta, girgiza zuciya.Ya dogara ne akan hanyar Cpathway a cikin gwajin limulus Polyphemus (jinin kaguwar doki).Tare da mai karanta microplate na motsa jiki da software na assay na endotoxin, Endotoxin assay kit yana gano matakin endotoxin a cikin plasma na ɗan adam a cikin ƙasa da sa'a ɗaya.Kit ɗin ya zo tare da reagent pre-jiyya na plasma wanda ke kawar da abubuwan hanawa a cikin plasma yayin gwajin endotoxin.

2. Sigar Samfurin

Kewayon tantancewa: 0.01-10 EU/ml

3. Samfurin Samfurin da Aikace-aikace

Ya zo tare da mafita na pretreatment na plasma, yana kawar da abubuwan hanawa a cikin plasma na ɗan adam.

Lura:

Lyophilized Amebocyte Lysate (LAL) reagent wanda Bioendo ya ƙera an yi shi ne daga amebocyte lysate wanda aka samu jinin kaguwar doki.

20191031145756_12251
Yanayin samfur:

Hankalin Lyophilized Amebocyte Lysate da ƙarfin Madaidaicin Sarrafa Endotoxin an gwada su akan Standard Endotoxin na USP.The Lyophilized Amebocyte Lysate reagent kits zo tare da samfurin koyarwa, Certificate of Analysis, MSDS.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonninku

    Samfura masu alaƙa

    • (1-3) - β-D-Glucan Gano Kit (Hanyar Kinetic Chromogenic)

      (1-3)-β-D-Glucan Gane Kit (Kinetic Chromog...

      Fungi (1,3)-β-D-glucan Assay Kit Bayanin samfur: (1-3) - β-D-Glucan Gano Kit (Hanyar Kinetic Chromogenic) matakan matakan (1-3) -β-D-Glucan ta Hanyar chromogenic kinetic.Gwajin ya dogara ne akan hanyar gyara factor G na Amebocyte Lysate (AL).(1-3) -β-D-Glucan yana kunna Factor G, Factor G da aka kunna yana canza enzyme mai aiki mara aiki zuwa enzyme clotting mai aiki, wanda hakan ya raba pNA daga chromogenic peptide substrate.pNA chromophore ne wanda ke sha ...